உங்களுக்கு விரைவாக விந்து வருகிறதா? எப்படி அதனை கண்ட்ரோல் பண்றது

Share With Your Friends

முன்னர் ஆண்கள் மாத்திரமே சுய இன்பத்தில் ஈடு பட்டுக்கொண்டு இருந்தனர். இப்போது பெண்களும் செய்ய ஆரம்பித்து விட்டனர். ஆண்களுக்கு எப்போதும் விந்து சீக்கிரமா வருவது வழமை தான் . இதனால் உடலுறுவின் போது தங்கள் துணையை திருப்திபடுத்த முடியாத சூழ்நிலையில் அவர்கள் இருக்கிறார்கள். ஆனால் அதனை எவ்வாறு கொன்றோல் பண்ணனும் , என்ன செய்யனும் , எந்த பொசிஷனில் செய்யணும் என்று சிலருக்கு தெரியாது.

விந்து முந்துவதனால் தாம்பத்திய உறவு திருப்தியாக இருக்க முடியாது. சேர்ந்து வாழ்வதில் பிரச்சினைகள் வரக்கூடும். இதனை  எவ்வாறு கையாளுதல் பின்னவரும் விடீயோவினை முழுமையாக பாருங்கள் . இந்த விந்து  பிரச்சினையை எப்படி சரி செய்யலாம் வாங்க தெரிஞ்சுக்கலாம்.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *